ĐẠI HỘI ĐẠI BIỂU HỘI NÔNG DÂN XÃ HOÀ XUÂN ĐÔNG, NHIỆM KỲ 2023 -2028
Ngày 23/3/2023, Hội nông dân xã Hoà Xuân Đông tổ chức Đại hội đại biểu, nhiệm kỳ 2023 -2028. Về dự Đại hội có đồng chí Trần Duy Ngọc - TUV, chủ tịch Hội nông dân thị xã; Đồng chí Nguyễn Thành - Phó chủ tịch Hội nông dân thị xã; Đồng chí Nguyễn Tri - Phó GĐ ngân hàng NN&PTNT chi nhánh Đông Hoà. Cùng với các đồng chí thường trực Đảng uỷ, HĐND, UBND, UBMTTQVN xã và các ban ngành, đoàn thể xã. Đại hội đã bầu BCH khoá mới gồm 11 đồng chí và bầu đoàn đại biểu đi dự Đại hội cấp trên.